

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SENGEREMA

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W))

Simu: 028 2590162

Fax: 028 2590249

E – MAIL:

ded@sengeremadc.go.tz

Tovuti: www.sengeremadc.go.tz



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),
S.L.P 175,
SENGEREMA.

Kumb. Na.AB.16/194/02/131,

08/05/2018.

YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Sengerema akishilikiana na Shirika la Ariel Glaser Pediatric Aids Healthcare Initiative (AGPAHI) anatangaza nafasi za kazi kwa Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi wazi 23 kwa muda wa miezi Mitano (5).

1. AFISA TABIBU DARAJA LA II TGHS B (NAFASI 6)

SIFA ZA MWOMBAJI

- Kuajiriwa wenye elimu ya kidato cha IV/VI
- Aliyehitimu mafunzo ya Stashahada ya Tabibu ya muda wa miaka mitatu (3) kutoka chuo kinachotambuliwa na serikali.

MAJUKUMU YA KAZI

- Kazi zote zinafanywa na Tabibu Msaidizi.
- Kutambua na kutibu magonjwa ya kawaida
- Kusimamia utendaji wa watumishi walio chiniyake na kufanya upasuaji mdogo.
- Kushiriki katika kupanga na kutekeleza Huduma za Afya Msingi
- Kushauri na kuhamasisha wananchi kuchangia huduma za afya za mfuko wa afya ya jamii
- Kuweka kumbukumbu za vifaa na zana za kutolea huduma
- Kuweka kumbukumbu, kuandaa taarifa za utekelezaji
- Kufanya kazi nyingiine utakazopangiwa na mkuu wako wa kazi zinazohusina na ujuzi, uzoefu na Elimu yake.

2. MUUGUZI DARAJA II TGHS A (NAFASI 13)

SIFA ZA MWOMBAJI

- Awe na cheti cha uuguzi cha miaka miwili kutoka katika chuo kinachotambuliwa na Serikali na kuandikisha (Enrolled) na Baraza la Waauguzi na Wakunga Tanzania.

MAJUKUMU YA KAZI

- Kufanya kazi za kiuguzi za kuhudumua wateja katika jamii, Hospital na sehemu zote zinapotolewa huduma za Afya.
- Kusimamia na kuratibu kazi zote za wahudumu wa Afya katika Sehemu yake ya kazi.
- Kukusanya takwimu na kutayarisha taarifa za utendaji wake wa kazi .
- Kutoa huduma kwa wagonjwa majumbani
- Kutoa ushauri na nasaha.
- Kutoa huduma za kinaga na uzazi wa mpango.
- Kutoa huduma za uzazi na afya ya mtoto
- Kuelimisha wagonjwa na jamii kuhusu matatizo yao ya kiafya
- Kufuatilia utunzaji wa vitendea kazi katika maeneo yake ya kazi.
- Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na Mkuu wake wa kazi zinazohusiana na Elimu, Uzoefu na Ujuzi wake.

3. MTEKINOLOJIA MAABARA DARAJA II TGHS B (NAFASI 3)

SIFA ZA MWOMBAJI

- Awe na stahhada katika fani ya Utekinolojia Maabara ya muda wa miaka mitatu kutoa chuo kinachotambuliwa na Serikali.

MAJUKUMU YA KAZI

- Kupima sampuli zinazoletwa na maabara
- Kuhifadhi sampuli zinazotakiwa kufanyiwa uchunguzi au kupelekwa maabara za ngazi za juu.
- Kufanya kazi za ukaguzi wa maabara, vitendanishi, Vifaa, Kemikali na Hifadhi ya Kemikali.
- Kuweka kumbukumbu za maabara ambazo zimepatikana wakati wa uchunguzi.
- Kufundisha watumishi walio chini yake.
- Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusiana na Elimu, Uzoefu na Ujuzi wake.

4. MTEKINOLOJIA MSAIDIZI MAABARA DARAJA II TGHS A (NAFASI 1)

SIFA ZA MWOMBAJI

- Awe amehitimu kidato cha Nne, mwenye cheti cha miaka miwili katika fani ya mtekinolojia msaidizi maabara kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali.

MAJUKUMU YA KAZI

- Kuandaa vitendanishi (reagents) vya kufanyia vipimo vya maabara.
- Kufanya kazi za awali sampuli zinazoletwa maabara.
- Kukusanya damu kutoka kwa wagonjwa na watu wanaojitolea.
- Kurekodi matokeo ya vipimo kwenye rejista
- Kutayarisha vifaa vya kazi.
- Kuhifadhi kwa mujibu wa taratibu sampuli zote zinazohitaji kuhifadhiwa baada ya uchunguzi.
- Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusiana na Elimu, Uzoefu na Ujuzi wake.

MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI

- i. Awe raia wa Tanzania, awe na umri usiozidi miaka 45 na awe hajawahi kupatikana na hatia kwa kosa la jinai, kufungwa jela au kufukuzwa kazi katika utumishi wa Umma pia awe tayari kufanya kazi sehemu yoyote ya Halmashauri ya Wilaya ya Sengerema.
- ii. Maombi yote waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (detailed CV)
- iii. Maombi yote ya waombaji yaambatane na nakala za vyeti vya taaluma, vyeti vya elimu (IV au VI), Cheti cha kuzaliwa na Picha za pasport size 2 za hivi karibuni na ziandikwe majina kwa nyuma.
- iv. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na mamlaka husika TCU na NACTE na taarifa ya uhakiki kuambatishwa kwenye maombi.
- v. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za kisheria.
- vi. "Testimonials", Provisional Result, Statement of Results (hati ya matokeo) havitakubalika.
- vii. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 22/05/2018 saa 09:30 Alasiri
- viii. Maombi yote yaandikwe kwa mkono na kutumwa kwa anuani ifuatayo:

**MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA,
S.L.P. 175,
SENGEREMA.**


Magesa M. Boniface,
**MKURUGENZI MTENDAJI (W),
HALMASHAURI YA WILAYA,
SENGEREMA.**
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA
S. L. P. 175
SENGEREMA